Về tham dự và chỉ đạo Hội nghị ở tỉnh có ông Mai Lê Thuộc UVBCH Trung ương Hội Chữ thập đỏ Việt Nam - Chủ tịch Hội Chữ thập đỏ tỉnh Hà Tĩnh, ở huyện có bà Nguyễn Thị Phương Thanh - PCT UBMTTQ huyện, ông Phạm Kim Trung - Phó trưởng phòng Nội vụ, lãnh đạo các đoàn thể cấp huyện và chủ tịch Hội Chủ tịch Hội CTĐ các xã, thị trấn và trường học.
![Trong hình ảnh có thể có: 3 người, bao gồm Vy Nguyen Hung, mọi người đang ngồi](https://scontent.fhan3-1.fna.fbcdn.net/v/t1.0-9/87119706_2517143875192802_4121814946432417792_n.jpg?_nc_cat=111&_nc_sid=07e735&_nc_ohc=a9vtQYVltK0AX-1AcPm&_nc_ht=scontent.fhan3-1.fna&oh=69b67c53b33cb9dd155cc4dd479d3fcd&oe=5EB598F8)
Đ/c Mai Lê Thuộc - UVBCH TW Hội - Chủ tịch Hội CTĐ Tỉnh lên phát biểu và chỉ đạo Hội nghị